01
Kwararren 980nm Diode Dental Laser
samfurin DESCRIPTION
Menene Laser Dental?
Kalmar kawai tana nufin lokacin da likitan haƙori ya yi amfani da Laser lokacin da yake jinyar marasa lafiyarsu. Laser na hakori yana amfani da haske mai ƙarfi amma mai ƙarfi don magance duk wata matsala ta hakori. Saboda Laser kusan yana kawar da duk wani zafi, matsa lamba ko rawar jiki, majinyacin hakori zai sami ɗan ƙaramin zafi ko ma babu ciwo. Misali, yin amfani da Laser yana nufin cewa ba a ƙara buƙatar maganin sa barci lokacin da aka cika rami.
Lokacin da likitan haƙori ya yanke shawarar yin amfani da lasers yayin aikin haƙori, suna amfani da ɗayan sabbin kuma mafi kyawun fasahar hakori da ake samu a yau. Fasahar Laser na hakori ba kawai mai aminci bane kuma yana da tasiri sosai, har ila yau yana da inganci sosai kamar yadda ake iya amfani da shi a cikin hanyoyin haƙori iri-iri.
Akwai amfani da yawa idan yazo ga likitan haƙoran laser, gami da:
Maganin ciki: periodontitis, gingivitis, periapical periodontitis, na kullum cheilitis, mucositis, herpes zoster, da dai sauransu.
Tiyata: hikimar haƙori pericoronitis, temporomandibular arthritis, labial frenum, lingual frenum trimming, cyst excision, da dai sauransu.
Menene ka'idar laser diode don maganin nama mai laushi na baka?
Laser diode tare da tsayin tsayin 980nm yana haskaka nama na halitta kuma ana iya canza shi zuwa makamashin zafi wanda nama ke sha, yana haifar da tasirin halitta kamar coagulation, carbonization, da vaporization.
Laser diode suna amfani da waɗannan illolin halitta don magance cututtukan baki. Misali, ta hanyar kunna kyallen takarda ko kwayoyin cuta tare da laser mai ƙarancin ƙarfi, ana iya samar da coagulation da denaturation na furotin nama ko furotin na kwayan cuta. Coagulation da denaturation na miki furotin nama da jijiyoyi endings na iya sauƙaƙa ciwon ulcer da kuma hanzarta warkar da miki. Fitar da iska na Laser a cikin aljihun periodontal na iya kashe kwayoyin cuta kuma ya haifar da yanayi na gida mai dacewa don warkar da periodontal.
Lokacin da aka ƙara ƙarfin laser, fiber na gani bayan jiyya na farawa zai haɗu don samar da katako mai bakin ciki sosai a saman nama, kuma yawan zafin jiki da aka haifar zai iya vaporize nama don cimma sakamako mai yankewa. A lokaci guda kuma, sunadaran da ke cikin jini yana zubar da jini kuma yana yin coagulate bayan zafi, wanda ke taka rawar hemostasis.
AMFANIN LASER
Babban fa'idodin aikin hakori:
*Akwai yuwuwar rage buƙatar suture tare da laser nama mai laushi.
*An rage yawan zubar jini a cikin nama mai laushi da aka yi wa magani, saboda Laser yana inganta daskarewar jini.
*Tare da wasu hanyoyin, maganin sa barci ba dole ba ne.
*Damar kamuwa da cututtukan ƙwayoyin cuta ta yi ƙasa saboda Laser yana lalata wurin.
*Rauni na iya warkewa da sauri, kuma yana yiwuwa kyallen jikin ya sake farfadowa.
*Hanyoyin na iya haɗawa da ƙarancin lalacewa ga kyallen da ke kewaye.
BAYANIN FASAHA
Nau'in Laser | Diode Laser Gallium-Aluminum-Arsenide GaAlAs |
Tsawon tsayi | 980nm ku |
Ƙarfi | 30W 60W (tazarar 0.1w) |
Hanyoyin Aiki | CW, Pulse da Single |
Manufar Beam | Daidaitacce Red nuna alama haske 650nm |
Diamita na fiber | 400nm/600nm/800nm fiber |
Nau'in fiber | Zazzage fiber |
Mai haɗa fiber | SMA905 International Standard |
Pulse | 0.00s-1.00s |
Jinkiri | 0.00s-1.00s |
Wutar lantarki | 100-240V, 50/60HZ |
Nauyi | 6.35KG |
Me yasa ZABI MU
Interface
980nm diode Laser injin yana da ƙarancin ƙarancin inganci da ake samu ta software wanda ke ba da damar ƙwararrun mai amfani don farawa da sauƙi,
Allon yana nuna adadin kuzarin da aka isar a cikin Joules, yana ba da damar ingantaccen sarrafa magani.
Muna ba da kayan haɗi iri-iri na Laser azaman kayan aiki masu inganci don haɓaka inganci, ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa, sauƙi, farashi da ta'aziyyar jiyya na hakori.
Tsarin isar da fiber ya ƙunshi Fiber Optic Cable, Hannun Hannun tiyata da za a sake amfani da shi, da Tukwici na fiber, kuma yana watsa hasken Laser daga na'urar wasan bidiyo ta hanyar Hannun Hannu da Fiber Tips zuwa nama mai niyya.
HANNU NA TAYA
Fast Fiber TIPS --Yanke nama mai laushi
Nasihun Fiber mai sauri suna iya zubarwa kuma ana iya cire su.
Yana shirye don amfani, babu buƙatar cire fiber da yankan. Yana adana lokacinku kuma yana guje wa kamuwa da cuta.
Ana amfani da tukwici don yankan nama mai laushi, tukwici yana da 400um da 600um na zaɓi.
RUWAN HANNU
CIKAKKEN BAKI FARAR HANNU
Dogayen iska mai tsayi da mara Uniform na Laser zai iya ƙara yawan zafin jiki na ɓangaren litattafan almara kuma yana iya haifar da lalacewa maras iya jurewa. Kayan aikin hannu ne mai cike da farin baki don rage lokacin haskakawa zuwa 1/4 na al'ada na bakin kwata na al'ada, tare da ingantacciyar haske iri ɗaya don tabbatar da tasirin fari iri ɗaya akan kowane haƙori da hana lalacewar huhu saboda tsananin haske na gida.
BIOSTIMULATION HANDPIECE
ZURFIN KUNGIYA TA HANYAR KWANTA LASER
Tsarin isar da fiber ya ƙunshi Fiber Optic Cable, Hannun Hannun tiyata da za a sake amfani da shi, da Tukwici na fiber, kuma yana watsa hasken Laser daga na'urar wasan bidiyo ta hanyar Hannun Hannu da Fiber Tips zuwa nama mai niyya.
MAGANIN HANNU LASER SPOT DIAMETER
Abun Hannun nama mai zurfi shine abin hannu da za'a sake amfani dashi da ake amfani dashi don maganin ciwo.